Ikon Kulawa

Mun yi imani cewa "Kyakkyawan zane na waya zai iya magana kuma Kowane raga yakamata ya zama mai daraja". Muna tsammanin yin nazarin abubuwan da ke tattare da sinadarai, kaddarorin jiki da ikon jurewa ba makawa ne kuma suna taimakawa rigar waya don nuna mafi kyawun aikin su a cikin amfanin abokin ciniki da ma cikin mawuyacin yanayin aiki.

1.raw-material-dubawa-1

DASHANG yana da tsari na tsananin bincika albarkatun ƙasa game da abubuwan da ke tattare da sinadarai da kaddarorin zahiri.
Tare da wannan na'urar sikelin (Spectro daga Jamus) muna bincika abubuwan sunadarai na albarkatun ƙasa (abubuwan da ke cikin Cr da Ni) idan ya dace da ƙa'idodin ƙasa da ƙasa.

raw-material-inspection-1

2.steel-waya-diamita-dubawa-1

Bayan dubawa na farko, za a aika albarkatun ƙasa masu shigowa cikin bita don zane waya. Za a dakatar da tsarin zane har sai an jawo diamita na waya a cikin girman da ake so don saƙa.

steel-wire-diameter-inspection-1

3. gwajin carbon-sulfur

Lokacin da muka karɓi albarkatun ƙasa, za mu gwada abubuwan carbon da sulfur na waƙar bakin karfe don tabbatar da abubuwan carbon da sulfur ɗin sun cika ƙa'idodi da buƙatu.

carbon-sulfur-testing

4.stainless-karfe-saka-mesh-tensile-test

Lokacin da binciken da aka ambata a sama ya ƙare, za mu ɗauki wani samfurin don gwajin tashin hankali. Za a sanya samfurin tsakanin ɓangaren jan da ɓangaren matsawa na mai gwajin don gwajin ƙwanƙwasa don bincika idan ƙarfin ƙimar samfurin ya cancanta.

stainless-steel-woven-mesh-tensile-test

5.stainless-karfe-waya-zane-zane-bude-dubawa-1

Yana da ƙaramin raka'a 0.002mm. Ta hanyar daidaitaccen ma'auni, bincike da kuɗi na ci gaba za a iya tallafawa, yayin da za a iya sarrafa sarrafawa da daidaita lokacin da ya dace, yin alƙawarin tacewa daidai da buƙatun mai amfani. Bugu da ƙari, ana iya rage asarar amfani, saboda haka rage farashin samarwa.

stainless-steel-wire-cloth-opening-inspection-1

6.cnc-saƙa-injin-saita-dubawa

Kafin saƙa, masu fasahar mu za su bincika idan an saita injinan saƙa na CNC kuma ana aiki da su daidai.
Yayin aikin gwaji, ma'aikatan QC ɗinmu za su bincika idan ƙyallen samfurin ya cika buƙatun da suka dace.

cnc-weaving-machine-set-inspection

Babban aikace -aikace

An ba da manyan hanyoyin amfani da waya ta dashang a ƙasa